SM15T27AY
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-SM15T27AYTR-ND - เทปและม้วน (TR)
497-SM15T27AYCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-SM15T27AYDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SM15T27AY
คำอธิบาย
TVS DIODE 23.1VWM 48.3VC SMC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
48.3V แคลมป์ 207A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SMC
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SM15T27AY รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
207A (8/20µs)
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
1500W (1.5kW)
ชุด
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เกรด
รถยนต์
ประเภท
Zener
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แชนเนลทิศทางเดียว
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
23.1V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-214AB, SMC
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
25.7V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
48.3V