SM15T39CA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-6486-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-6486-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-6486-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SM15T39CA
คำอธิบาย
TVS DIODE 33.3VWM 69.7VC SMC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
69.7V แคลมป์ 143A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SMC
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SM15T39CA รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
143A (8/20µs)
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
1500W (1.5kW)
ชุด
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
ประเภท
Zener
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ช่องสองทิศทาง
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-214AB, SMC
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
33.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
37.1V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
69.7V