SM15T39CAY | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | TVS DIODE 33.3VWM 69.7VC SMC |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 21 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 69.7V แคลมป์ 143A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SMC |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | SM15T39CAY รุ่น |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs) 143A (8/20µs) |
Mfr | พลังงาน - ยอดพัลส์ 1500W (1.5kW) |
ชุด | การป้องกันสายพาวเวอร์ ไม่ |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 150°C (TJ) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | เกรด รถยนต์ |
ประเภท Zener | คุณสมบัติ AEC-Q101 |
ช่องสองทิศทาง 1 | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ) 33.3V | บรรจุภัณฑ์ / เคส DO-214AB, SMC |
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด) 37.1V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ |
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp 69.7V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |