SMA6J24A-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-5927-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-5927-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-5927-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMA6J24A-TR
คำอธิบาย
TVS DIODE 24VWM 44.3VC DO214AC
คำอธิบายโดยละเอียด
44.3V แคลมป์ 80A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AC (SMA)
โมเดล EDA/CAD
SMA6J24A-TR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
80A (8/20µs)
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
ติดบนพื้นผิว
แชนเนลทิศทางเดียว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
24V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
26.7V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
44.3V