SMAJ40CA-TR | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | TVS DIODE 40VWM 84VC DO214AC |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 13 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 84V แคลมป์ 27A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AC (SMA) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | SMAJ40CA-TR รุ่น |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs) 27A (8/20µs) |
Mfr | พลังงาน - ยอดพัลส์ 400W |
ชุด | การป้องกันสายพาวเวอร์ ไม่ |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | แอพพลิเคชั่น จุดประสงค์ทั่วไป |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 150°C (TJ) |
ประเภท Zener | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ช่องสองทิศทาง 1 | บรรจุภัณฑ์ / เคส DO-214AC, SMA |
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ) 40V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ |
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด) 44.4V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp 84V |