SMAJ40CA-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-3718-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-3718-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-3718-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMAJ40CA-TR
คำอธิบาย
TVS DIODE 40VWM 84VC DO214AC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
84V แคลมป์ 27A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AC (SMA)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SMAJ40CA-TR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
27A (8/20µs)
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
400W
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
40V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
44.4V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
84V