SMAJ6.5CA-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-7896-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-7896-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-7896-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMAJ6.5CA-TR
คำอธิบาย
TVS DIODE 6.5VWM 14.5V DO214AC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
14.5V แคลมป์ 160A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AC (SMA)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SMAJ6.5CA-TR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
160A (8/20µs)
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
400W
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
ติดบนพื้นผิว
ช่องสองทิศทาง
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-214AC, SMA
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
6.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
7.2V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
14.5V