SMBJ24CA-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-3141-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-3141-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-3141-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMBJ24CA-TR
คำอธิบาย
TVS DIODE 24VWM 38.9VC SMB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
38.9V แคลมป์ 16A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SMB
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SMBJ24CA-TR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
16A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
ชุด
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
ประเภท
Zener
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ช่องสองทิศทาง
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-214AA, SMB
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
24V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
26.7V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
38.9V