SMC50J28A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-SMC50J28A-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMC50J28A
คำอธิบาย
TVS DIODE 28VWM 45.4VC SMC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
45.4V แคลมป์ 110A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SMC
โมเดล EDA/CAD
SMC50J28A รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
110A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
5000W (5kW)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
ติดบนพื้นผิว
แชนเนลทิศทางเดียว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
28V (สูงสุด)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
31.1V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
45.4V