SMP100MC-400
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-5001-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-5001-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-5001-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMP100MC-400
คำอธิบาย
THYRISTOR 400V 300A DO-214AA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
400V นอกสถานะ 300 A ipp tvs ไทริสเตอร์ DO-214AA, SMB
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SMP100MC-400 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
100 A
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih)
150 mA
ชุด
จำนวนขององค์ประกอบ
1
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า
30pF
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - เบรกโอเวอร์
530V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-214AA, SMB
แรงดันไฟฟ้า - สถานะปิด
400V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SMB
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (8/20µs)
300 A