SPSGRF-915
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-15956-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SPSGRF-915
คำอธิบาย
RF TXRX MOD ISM<1GHZ CHIP SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ISM ทั่วไป < 1GHz โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 915MHz รวม, ชิป ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SPSGRF-915 รุ่น
หมวดหมู่
การเชื่อมต่อแบบอนุกรม
SPI
Mfr
ประเภทเสาอากาศ
รวม, ชิป
บรรจุภัณฑ์
ถาด
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
SPIRIT1
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.8V ~ 3.6V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
10mA
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
ISM ทั่วไป < 1GHz
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
9mA ~ 22mA
มอดูเลชั่น
2-FSK, ASK, GFSK, GMSK, MSK, OOK
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความถี่
915MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C