SPSGRFC-433
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-17202-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SPSGRFC-433
คำอธิบาย
RF TXRX MODULE U.FL SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 433MHz ไม่รวมเสาอากาศ, U.FL ติดบนพื้นผิว
ประเภทเสาอากาศ
ไม่รวมเสาอากาศ, U.FL
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.8V ~ 3.6V
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
10mA
มอดูเลชั่น
2FSK, ASK, GFSK, GMSK, MSK, OOK
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
22mA
ความถี่
433MHz
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
อัตราการส่งข้อมูล
500kbps
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C