SPSGRFC-915
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-17226-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SPSGRFC-915
คำอธิบาย
RF TXRX MOD ISM<1GHZU.FL SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ISM ทั่วไป < 1GHz โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 915MHz ไม่รวมเสาอากาศ, U.FL ติดบนพื้นผิว
ประเภทเสาอากาศ
ไม่รวมเสาอากาศ, U.FL
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.8V ~ 3.6V
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
10mA
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
ISM ทั่วไป < 1GHz
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
22mA
มอดูเลชั่น
2FSK, ASK, GFSK, MSK, OOK
ความถี่
915MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C