ST25DV02K-W1R8S3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-18178-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-18178-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-18178-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ST25DV02K-W1R8S3
คำอธิบาย
IC RFID TRANSP 13.56MHZ 8SO
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
RFID หน่วยรับส่งสัญญาณ ic 13.56MHz ISO 15693, NFC PWM 1.8V ~ 5.5V 8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ST25DV02K-W1R8S3 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
อินเตอร์เฟซ
PWM
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.8V ~ 5.5V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
ประเภท
RFID หน่วยรับส่งสัญญาณ
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SOIC
ความถี่
13.56MHz