STD10LN80K5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-STD10LN80K5TR-ND - เทปและม้วน (TR)
497-STD10LN80K5CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-STD10LN80K5DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STD10LN80K5
คำอธิบาย
MOSFET N-CHANNEL 800V 8A DPAK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 800 V 8A (Tc) 110W (Tc) ติดบนพื้นผิว TO-252 (DPAK)
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
5V @ 100µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
15 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±30V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
427 pF @ 100 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
110W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
800 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-252 (DPAK)
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
630mOhm @ 4A, 10V