STD10N60M2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-13937-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-13937-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-13937-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STD10N60M2
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 600V 7.5A DPAK
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 600 V 7.5A (Tc) 85W (Tc) ติดบนพื้นผิว DPAK
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
STD10N60M2 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
13.5 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±25V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
400 pF @ 100 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
85W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
600 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DPAK
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
600mOhm @ 3A, 10V