STD12NF06LT4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-2487-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-2487-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-2487-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STD12NF06LT4
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 60V 12A DPAK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 60 V 12A (Tc) 42.8W (Tc) ติดบนพื้นผิว DPAK
โมเดล EDA/CAD
STD12NF06LT4 รุ่น
หมวดหมู่
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
10 nC @ 5 V
Mfr
Vgs (สูงสุด)
±16V
ชุด
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
350 pF @ 25 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
42.8W (Tc)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
ประเภท FET
เกรด
รถยนต์
เทคโนโลยี
คุณสมบัติ
AEC-Q101
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
60 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
5V, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
100mOhm @ 6A, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2V @ 250µA