STD20NF20 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | MOSFET N-CH 200V 18A DPAK |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 13 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | N-ช่องสัญญาณ 200 V 18A (Tc) 110W (Tc) ติดบนพื้นผิว DPAK |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | STD20NF20 รุ่น |
หมวดหมู่ | Vgs (th) (สูงสุด) @ Id 4V @ 250µA |
Mfr | เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs 39 nC @ 10 V |
ชุด | Vgs (สูงสุด) ±20V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds 940 pF @ 25 V |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด) 110W (Tc) |
ประเภท FET | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 175°C (TJ) |
เทคโนโลยี | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss) 200 V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ DPAK |
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด) 10V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs 125mOhm @ 10A, 10V |