STD25NF20
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-13749-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-13749-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-13749-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STD25NF20
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 200V 18A DPAK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 200 V 18A (Tc) 110W (Tc) ติดบนพื้นผิว DPAK
โมเดล EDA/CAD
STD25NF20 รุ่น
หมวดหมู่
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
39 nC @ 10 V
Mfr
Vgs (สูงสุด)
±20V
ชุด
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
940 pF @ 25 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
110W (Tc)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
ประเภท FET
เกรด
รถยนต์
เทคโนโลยี
คุณสมบัติ
AEC-Q101
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
200 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
125mOhm @ 10A, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 250µA