STD60NF55LT4 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | MOSFET N-CH 55V 60A DPAK |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 13 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | N-ช่องสัญญาณ 55 V 60A (Tc) 100W (Tc) ติดบนพื้นผิว DPAK |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | STD60NF55LT4 รุ่น |
หมวดหมู่ | Vgs (th) (สูงสุด) @ Id 2V @ 250µA |
Mfr | เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs 56 nC @ 5 V |
ชุด | Vgs (สูงสุด) ±15V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds 1950 pF @ 25 V |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด) 100W (Tc) |
ประเภท FET | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 175°C (TJ) |
เทคโนโลยี | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss) 55 V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ DPAK |
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด) 4.5V, 10V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs 15mOhm @ 30A, 10V |