STD60NF55LT4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-15669-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-15669-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-15669-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STD60NF55LT4
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 55V 60A DPAK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 55 V 60A (Tc) 100W (Tc) ติดบนพื้นผิว DPAK
โมเดล EDA/CAD
STD60NF55LT4 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
56 nC @ 5 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±15V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1950 pF @ 25 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
100W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
55 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DPAK
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
15mOhm @ 30A, 10V