STF10N105K5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-15266-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STF10N105K5
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 1050V 6A TO220FP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 1050 V 6A (Tc) 30W (Tc) ทรูโฮล TO-220FP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
STF10N105K5 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
5V @ 100µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
21.5 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
30V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
545 pF @ 100 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
30W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1050 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220FP
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
1.3Ohm @ 3A, 10V