STF10N80K5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-15113-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STF10N80K5
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 800V 9A TO220FP
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 800 V 9A (Tc) 30W (Tc) ทรูโฮล TO-220FP
โมเดล EDA/CAD
STF10N80K5 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
5V @ 100µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
22 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±30V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
635 pF @ 100 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
30W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
800 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220FP
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
600mOhm @ 4.5A, 10V