STF10NM60N
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-12564-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STF10NM60N
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 600V 10A TO220FP
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 600 V 10A (Tc) 25W (Tc) ทรูโฮล TO-220FP
โมเดล EDA/CAD
STF10NM60N รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
19 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±25V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
540 pF @ 50 V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
25W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
600 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220FP
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
550mOhm @ 4A, 10V