STGD7NB60ST4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-12594-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-12594-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-12594-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STGD7NB60ST4
คำอธิบาย
IGBT 600V 15A 55W DPAK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
STGD7NB60ST4 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงานสวิตช์ชิ่ง
3.5mJ (ปิด)
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
ประเภทอินพุต
มาตรฐาน
ชุด
เกทชาร์จ
33 nC
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Td (เปิด/ปิด) @ 25°C
700ns/-
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สภาพการทดสอบ
480V, 7A, 1kOhm, 15V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
600 V
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C (TJ)
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
15 A
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์พัลส์ (Icm)
60 A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-252-3, DPAK (2 ตัวนำ + แท็บ), SC-63
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
1.6V @ 15V, 7A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DPAK
พลังงาน - สูงสุด
55 W