STGF10NC60KD
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-5114-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STGF10NC60KD
คำอธิบาย
IGBT 600V 9A TO-220FP
คำอธิบายโดยละเอียด
igbt 600 V 9 A 25 W ทรูโฮล TO-220FP
โมเดล EDA/CAD
STGF10NC60KD รุ่น
เกทชาร์จ
19 nC
ชุด
Td (เปิด/ปิด) @ 25°C
17ns/72ns
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
สภาพการทดสอบ
390V, 5A, 10Ohm, 15V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
22 ns
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
600 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
9 A
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์พัลส์ (Icm)
30 A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-220-3 ชุดเต็ม
Vce(เปิด) (สูงสุด) @ Vge, Ic
2.5V @ 15V, 5A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220FP
พลังงาน - สูงสุด
25 W