STGIPL14K60 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
STMicroelectronics
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
โมดูลพาวเวอร์ไดรเวอร์ IGBT 3 เฟส 600 V 14 A โมดูล 38-PowerDIP, ขาแบบเยื้องศูนย์
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
STGIPL14K60
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-10571-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STGIPL14K60
คำอธิบาย
IGBT IPM 600V 14A 38-PWRDIP MOD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
STGIPL14K60 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า
14 A
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
แรงดันไฟฟ้า
600 V
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
2500VDC