STGIPL20K60 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
onsemi
มีอยู่ในสต็อค: 31
เอกสารข้อมูล
โมดูลพาวเวอร์ไดรเวอร์ IGBT 3 เฟส 600 V 20 A โมดูล 38-PowerDIP, ขาแบบเยื้องศูนย์
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
38-SDIP Module
STGIPL20K60
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-11869-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STGIPL20K60
คำอธิบาย
IGBT IPM 600V 20A 38-PWRDIP MOD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า
20 A
แรงดันไฟฟ้า
600 V
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
2500VDC