STGIPS14K60T ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
STMicroelectronics
มีอยู่ในสต็อค: 155
เอกสารข้อมูล
โมดูลพาวเวอร์ไดรเวอร์ IGBT 3 เฟส 600 V 14 A โมดูล 25-PowerDIP (0.993", 25.23mm)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
STGIPS14K60T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-12251-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STGIPS14K60T
คำอธิบาย
IGBT IPM 600V 14A 25-PWRDIP MOD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
STGIPS14K60T รุ่น
กระแสไฟฟ้า
14 A
แรงดันไฟฟ้า
600 V
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
2500Vrms
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 25-PowerDIP (0.993", 25.23mm)