STL140N4LLF5 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Infineon Technologies
มีอยู่ในสต็อค: 4,421
เอกสารข้อมูล
Similar
Infineon Technologies
มีอยู่ในสต็อค: 45,148
เอกสารข้อมูล
Texas Instruments
onsemi
มีอยู่ในสต็อค: 427
Renesas Electronics Corporation
Vishay Siliconix
Taiwan Semiconductor Corporation
N-ช่องสัญญาณ 40 V 140A (Tc) 80W (Tc) ติดบนพื้นผิว PowerFlat™ (5x6)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์