STL70N4LLF5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-10575-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-10575-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-10575-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STL70N4LLF5
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 40V 70A POWERFLAT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 40 V 70A (Tc) 72W (Tc) ติดบนพื้นผิว, เปียกที่ขอบด้านข้างได้ PowerFlat™ (5x6)
โมเดล EDA/CAD
STL70N4LLF5 รุ่น
หมวดหมู่
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
13 nC @ 4.5 V
Mfr
Vgs (สูงสุด)
±22V
ชุด
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1800 pF @ 25 V
Digi-Reel®
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
72W (Tc)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
ประเภท FET
เกรด
รถยนต์
เทคโนโลยี
คุณสมบัติ
AEC-Q101
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
40 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, เปียกที่ขอบด้านข้างได้
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PowerFlat™ (5x6)
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
6.5mOhm @ 9A, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
1V @ 250µA