STN3N40K3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-11222-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-11222-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-11222-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STN3N40K3
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 400V 1.8A SOT223
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 400 V 1.8A (Tc) 3.3W (Ta) ติดบนพื้นผิว SOT-223
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
STN3N40K3 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4.5V @ 50µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
11 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±30V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
165 pF @ 50 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
3.3W (Ta)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
400 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-223
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
3.4Ohm @ 600mA, 10V