STP11NM60FD
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-3180-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STP11NM60FD
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 600V 11A TO220AB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 600 V 11A (Tc) 160W (Tc) ทรูโฮล TO-220
โมเดล EDA/CAD
STP11NM60FD รุ่น
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
450mOhm @ 5.5A, 10V
Mfr
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
5V @ 250µA
ชุด
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
40 nC @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
Vgs (สูงสุด)
±30V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
900 pF @ 25 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
160W (Tc)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
600 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V