STP19NM50N
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-STP19NM50N-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STP19NM50N
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 500V 14A TO220AB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 500 V 14A (Tc) 110W (Tc) ทรูโฮล TO-220
โมเดล EDA/CAD
STP19NM50N รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
34 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±25V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1000 pF @ 50 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
110W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
500 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
250mOhm @ 7A, 10V