STP40NF10L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-6741-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STP40NF10L
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 100V 40A TO220AB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 100 V 40A (Tc) 150W (Tc) ทรูโฮล TO-220
โมเดล EDA/CAD
STP40NF10L รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.5V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
64 nC @ 5 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±17V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
2300 pF @ 25 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
150W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
175°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
5V, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
33mOhm @ 20A, 10V