STP55NF06L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-6742-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STP55NF06L
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 60V 55A TO220AB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 60 V 55A (Tc) 95W (Tc) ทรูโฮล TO-220
โมเดล EDA/CAD
STP55NF06L รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
1.7V @ 250µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
37 nC @ 4.5 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±16V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1700 pF @ 25 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
95W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
60 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
5V, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
18mOhm @ 27.5A, 10V