STPS10150CG-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-6571-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-6571-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-6571-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPS10150CG-TR
คำอธิบาย
DIODE ARRAY SCHOTT 150V 5A D2PAK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอดอาร์เรย์ 1 คู่ แคโทดร่วม 150 V 5A ติดบนพื้นผิว TO-263-3, D2PAK (2 ตัวนำ + แท็บ), TO-263AB
โมเดล EDA/CAD
STPS10150CG-TR รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
920 mV @ 5 A
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
2 µA @ 150 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
175°C (สูงสุด)
การตั้งค่าไดโอด
1 คู่ แคโทดร่วม
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เทคโนโลยี
Schottky
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-263-3, D2PAK (2 ตัวนำ + แท็บ), TO-263AB
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
150 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
D2PAK
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) (ต่อไดโอด)
5A