STPS1170AF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-15316-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-15316-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-15316-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPS1170AF
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 170V 1A SMAFLAT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 170 V 1A ติดบนพื้นผิว SMAflat
โมเดล EDA/CAD
STPS1170AF รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
890 mV @ 2 A
Mfr
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
ชุด
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1.5 µA @ 170 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SMAflat
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
170 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-65°C ~ 150°C
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
1A