STPS15L30CDJFTR | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | DIODE ARR SCHOTTKY 30V POWERFLAT |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 15 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ไดโอดอาร์เรย์ 1 คู่ แคโทดร่วม 30 V 7.5A ติดบนพื้นผิว 8-PowerVDFN |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | STPS15L30CDJFTR รุ่น |
หมวดหมู่ | แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If 480 mV @ 7.5 A |
ผู้ผลิต STMicroelectronics | ความเร็ว คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io) |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr 1 mA @ 30 V |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน 150°C (สูงสุด) |
การตั้งค่าไดโอด 1 คู่ แคโทดร่วม | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
เทคโนโลยี Schottky | บรรจุภัณฑ์ / เคส 8-PowerVDFN |
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด) 30 V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ PowerFlat™ (5x6) |
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) (ต่อไดโอด) 7.5A | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |