STPS15L30CDJFTR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-10102-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-10102-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-10102-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPS15L30CDJFTR
คำอธิบาย
DIODE ARR SCHOTTKY 30V POWERFLAT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอดอาร์เรย์ 1 คู่ แคโทดร่วม 30 V 7.5A ติดบนพื้นผิว 8-PowerVDFN
โมเดล EDA/CAD
STPS15L30CDJFTR รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
480 mV @ 7.5 A
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1 mA @ 30 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
การตั้งค่าไดโอด
1 คู่ แคโทดร่วม
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เทคโนโลยี
Schottky
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-PowerVDFN
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
30 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PowerFlat™ (5x6)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) (ต่อไดโอด)
7.5A