STPS1L30M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-8025-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-8025-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-8025-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPS1L30M
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 30V 1A STMITE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 30 V 1A ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
STPS1L30M รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
390 µA @ 30 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
STmite (DO-216AA)
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
30 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
1A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
390 mV @ 1 A