STPS1L30MF | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | DIODE SCHOTTK 30V 1A STMITE FLAT |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 15 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ไดโอด 30 V 1A ติดบนพื้นผิว STmite แบน |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | STPS1L30MF รุ่น |
หมวดหมู่ | ความเร็ว คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io) |
Mfr | กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr 390 µA @ 30 V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ประเภทการติดตั้ง |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
เทคโนโลยี | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ STmite แบน |
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด) 30 V | อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน 150°C (สูงสุด) |
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) 1A | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If 390 mV @ 1 A |