STPS1L40U
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-12792-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-12792-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-12792-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPS1L40U
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 40V 1A SMB
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 40 V 1A ติดบนพื้นผิว SMB
โมเดล EDA/CAD
STPS1L40U รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
35 µA @ 40 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SMB
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
40 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
1A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
500 mV @ 1 A