STPS20M100SG-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-10993-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-10993-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-10993-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPS20M100SG-TR
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 100V 20A D2PAK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 20A ติดบนพื้นผิว D2PAK
โมเดล EDA/CAD
STPS20M100SG-TR รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
40 µA @ 100 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
D2PAK
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
20A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
850 mV @ 20 A