STPS2150A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-2467-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-2467-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-2467-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPS2150A
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 150V 2A DO214AC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 150 V 2A ติดบนพื้นผิว DO-214AC (SMA)
โมเดล EDA/CAD
STPS2150A รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1.5 µA @ 150 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DO-214AC (SMA)
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
150 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
175°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
2A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
820 mV @ 2 A