STPS2200U
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-13717-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-13717-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-13717-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPS2200U
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 200V 2A SMB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 200 V 2A ติดบนพื้นผิว SMB
โมเดล EDA/CAD
STPS2200U รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
5 µA @ 200 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SMB
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
200 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-40°C ~ 175°C
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
2A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
800 mV @ 2 A