STPS2L60
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-3214-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-3214-3-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPS2L60
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 60V 2A DO41
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 60 V 2A ทรูโฮล DO-41
โมเดล EDA/CAD
STPS2L60 รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 µA @ 60 V
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
เทปและกล่อง (TB)
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DO-41
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
60 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
2A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
600 mV @ 2 A