STPS2L60ZFY
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-17156-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-17156-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-17156-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPS2L60ZFY
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 60V 2A SOD123F
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 60 V 2A ติดบนพื้นผิว SOD-123F
โมเดล EDA/CAD
STPS2L60ZFY รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
50 µA @ 60 V
Mfr
เกรด
รถยนต์
Digi-Reel®
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
60 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-123F
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
2A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-40°C ~ 175°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
750 mV @ 2 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)