STPS3150UF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-8034-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-8034-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-8034-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPS3150UF
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 150V 3A SMBFLAT
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 150 V 3A ติดบนพื้นผิว SMBflat
โมเดล EDA/CAD
STPS3150UF รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
2 µA @ 150 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SMBflat
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
150 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
175°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
3A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
820 mV @ 3 A