STPS3H100AF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-16921-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-16921-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-16921-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPS3H100AF
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTK 100V 3A SOD128FLAT
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 3A ติดบนพื้นผิว SOD128Flat
โมเดล EDA/CAD
STPS3H100AF รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1.5 µA @ 100 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD128Flat
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-40°C ~ 175°C
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
3A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
760 mV @ 3 A